HỘI LHPN XÃ HOẰNG ĐẠI TỔ CHỨC CÁC HOẠT ĐỘNG KỶ NIỆM 114 NĂM NGÀY QUỐC TẾ PHỤ NỮ 08/3
Trong chuỗi các hoạt động chào mừng kỷ niệm 114 năm ngày quốc tế phụ nữ (8/3/1910-8/3/2024); 1984 năm khởi nghĩa Hai Bà Trưng, hội LHPN xã Hoằng Đại đã tổ chức các hoạt động chào mừng thu hút đông đảo hội viên tham gia.
Sáng ngày 08/3/2024 Hội LHPN xã Hoằng Đại tổ chức tọa đàm kỷ niệm 114 năm ngày Quốc tế phụ nữ (8/3/1910-8/3/2024); và sinh hoạt câu lạc bộ Phụ nữ tự tin, tự trọng, trung hậu, đảm đang. BCH hội LHPN xã Hoằng Đại tổ chức buổi tọa đàm kỷ niệm nhằm ôn lại truyền thống 114 năm Quốc tế phụ nữ, bằng những việc làm thiết thực: hưởng ứng tuần lễ áo dài; tổ chức chương trình văn nghệ; sinh hoạt sinh hoạt câu lạc bộ Phụ nữ tự tin, tự trọng, trung hậu, đảm đang; chương trình đồng diễn dân vũ của hội viên phụ nữ xã nhà tại công sở xã. Buổi tọa đàm diễn ra trong không khí phấn khởi của hội viên phụ nữ xã nhà. Sau đó Các chi hội sẽ tổ chức tọa đàm kỷ niệm tại các nhà văn hóa thôn.
Tiếp theo các hoạt động văn hóa văn nghệ, thể dục thể thao, ngày 10/3/2024 tại các nhà văn hóa thôn các chi hội phát động ủng hộ xây dựng “Mái ấm tình thương” và quỹ tình thương của hội năm 2024 và tổ chức thu gom phế liệu thực hiện chương trình “Biến rác thành tiền” nhằm gây quỹ, tặng quà cho các hội viên phụ nữ, trẻ em có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn, đột xuất.
- UBND XÃ HOẰNG ĐẠI TỔ CHỨC LỄ CÔNG BỐ QUYẾT ĐỊNH THÀNH LẬP LỰC LƯỢNG THAM GIA BẢO VỆ ANTT Ở CỞ SỞ
- ĐẢNG ỦY XÃ HOẰNG ĐẠI SƠ KẾT CÔNG TÁC XÂY DỰNG ĐẢNG 6 THÁNG ĐẦU NĂM, NHIỆM VỤ GIẢI PHÁP 6 THÁNG CUỐI NĂM 2024
- HỘI NGHỊ BẦU CỬ TRƯỞNG THÔN NHIỆM KỲ 2024 - 2026 TRÊN ĐỊA BÀN XÃ HOẰNG ĐẠI THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP
- HỘI LIÊN HIỆP PHỤ NỮ XÃ HOẰNG ĐẠI TỔ CHỨC CHĂM SÓC, TỔNG DỌN VỆ SINH TẠI ĐÀI TƯỞNG NIỆM LIỆT SỸ
- ĐẢNG ỦY XÃ HOẰNG ĐẠI TỔ CHỨC HỘI NGHỊ KIỂM ĐIỂM, ĐÁNH GIÁ CÁN BỘ 6 THÁNG ĐẦU NĂM 2024
- UBND XÃ HOẰNG ĐẠI PHỐI HỢP VỚI HỘI LIÊN HIỆP PHỤ NỮ TỔ CHỨC HỘI NGHỊ TẬP HUẤN KIẾN THỨC AN TOÀN THỰC PHẨM NĂM 2024
- HỘI NGHỊ SƠ KẾT PHONG TRÀO HOẠT ĐỘNG HỘI 6 THÁNG ĐẦU NĂM 2024, KẾT NẠP HỘI VIÊN DANH DỰ HỘI LHPN VIỆT NAM
- UBND XÃ HOẰNG ĐẠI PHỐI HỢP VỚI ĐOÀN THANH NIÊN TỔ CHỨC HỘI NGHỊ TẬP HUẤN KIẾN THỨC AN TOÀN THỰC PHẨM NĂM 2024
- HỘI NGHỊ TIẾP XÚC CỬ TRI CỦA ĐẠI BIỂU HỘI ĐỒNG NHÂN DÂN XÃ HOẰNG ĐẠI TRƯỚC KỲ HỌP THỨ 11, KHÓA XXI, NHIỆM KỲ 2021 - 2026
- ĐỒNG CHÍ PHẠM THANH TÂM, THÀNH ỦY VIÊN, CHÁNH VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND THÀNH PHỐ DỰ SINH HOẠT TẠI CHI BỘ THÔN ĐỒNG TIẾN
Công khai kết quả giải quyết TTHC
ĐIỆN THOẠI HỮU ÍCH
02373.742.289